RỒNG VIỆT 2K8
♥Blueteen♥
Chào mừng bạn đã đến với Diễn Đàn phong cách xì teen nhất Việt Nam BlueTeen.Chúc các bạn có một ngày thật là vui vẻ
♥Blueteen♥
Chào mừng bạn đã đến với Diễn Đàn phong cách xì teen nhất Việt Nam BlueTeen.Chúc các bạn có một ngày thật là vui vẻ

:: Quên mật khẩu? ::

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hướng dẫn để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên. Bấm vào để đăng ký.

Welcome to www.blueteen.tk Have an account?Register

Share|

RỒNG VIỆT 2K8

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giảThông điệp
Leo map Việt Nam
killstar
Ban Quản Trị
Ban Quản Trị
killstar
Hiện đang :

Tiêu đề : RỒNG VIỆT 2K8

RỒNG VIỆT 2K8 Tgl1219378819
Các chương trình trắc nghiệm thường đưa ra những câu hỏi trực tiếp kèm theo thời gian bắt buộc, tính điểm đáp án của từng câu, cộng dồn và đưa ra kết quả làm bài theo số điểm đạt được. Rồng Việt 2k8 (RV8) có thể xem là một phần mềm giáo dục kiến thức về mọi lĩnh vực bằng phương pháp trắc nghiệm khách quan theo một hướng đi mới.

Chương trình tích hợp nhiều tính năng nổi bật như: giao diện đồ họa thuần Việt sinh động,nhân vật và NPC dễ gần... Rồng Việt 2k8 có dung lượng 8,57MB,
Trong quá trình chơi, bạn phải tự trả lời các câu hỏi trắc nghiệm nếu muốn nhận thêm các tuyệt kỹ để đạt đến một ngưỡng điểm danh vọng nhất định (nhân vật có điểm danh vọng cao nhất sẽ được hiện tên trên bảng vàng của RV8...). Cải tiến này sẽ giúp người chơi cảm thấy thoải mái hơn.
Tuy CSDL câu hỏi của RV8 chưa nhiều, nhưng phụ huynh hoàn toàn có thể thêm bớt câu hỏi cho con em mình trả lời. Để xem cách tạo câu hỏi trắc nghiệm, bạn hãy mở file Help.doc. RV8 hướng người chơi vươn tới những chức danh lớn trong suốt quá trình chơi: cao nhất là Trạng Nguyên, sau đó đến Đại Phú hộ và cuối cùng là Đại Cao thủ. Tính tùy biến, bổ sung, kết nối nhân vật trong trò chơi của RV8 khá cao, bạn chỉ cần vào thư mục DataAccounts nằm cùng thư mục với RV2k8, copy hay dán nhân vật của mình để có thể chơi nhân vật của mình trên máy khác. Đặc biệt, nếu nhân vật của bạn được đăng nhập trên máy khác và có tài năng xuất chúng, Bảng vàng của RV8 trên máy đó sẽ đề tên nhân vật của bạn. Khi muốn thoát khỏi chương trình, bạn nhấn phím Esc.
pass download : [You must be registered and logged in to see this link.]

RỒNG VIỆT 2K8

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Không sử dụng ngôn ngữ thiếu văn hoá
* Bài viết sưu tầm nên ghi rõ nguồn.
* Tránh spam nhảm những chủ đề không liên quan.
* Yêu cầu viết tiếng Việt có dấu trên toàn bộ diễn đàn.